Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Một ngày mưa bão

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hangvosa

Một ngày mưa bão Empty
Bài gửiTiêu đề: Một ngày mưa bão   Một ngày mưa bão EmptyTue Sep 14, 2010 1:51 am

hi ace A3. ku Nghĩa cứ chọn ngày chủ nhật đẹp zời để tâm sự, nhưng ai lại ở nhà ôm máy tính vào ngày chủ nhật đẹp zời bao jờ. Ko ng ta bảo là hâm đấy. keke, tớ thì tớ tâm sự vào ngày thứ ba mưa bão. Mà cũng chẳng bít tâm sự cái je nữa. Dạo này ko có đứa nào chém mình nên mình cũng chẳng bít chém thằng nào nữa. Thế nên lên đây để thách thức đây. Dương bop cứ rủ rê con cái nhà ng ta vào diễn đàn mà dạo này có thấy tăm hơi đâu đâu. Các đại ja A3 đâu hết roài?
nghiavcu

nghiavcu

Một ngày mưa bão Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày mưa bão   Một ngày mưa bão EmptyWed Sep 15, 2010 3:09 am

Bạn Hằng ah!
Tớ ôm máy tính vào chủ nhật vì lúc đó tớ có nhiều tâm sự. Mấy hôm vừa rùi đi chơi mệt quá, vẫn chưa đi xả dc. Tối nay định rủ mấy thằng đi xả stress ở quán bia đây. hic.
Mà lâu lâu ko thấy bạn Hằng lên thăm các tiểu gia trên này nhỉ. Lúc nào bạn Hằng thấy bùn thì hãy tranh thủ chút thời gian quý báu của bạn lên đây chia sẻ với anh em nhé.
Nhớ bạn nhìu.
http://http//:nhatquangsteel.com.vn
tpkthai

tpkthai

Một ngày mưa bão Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày mưa bão   Một ngày mưa bão EmptyWed Sep 15, 2010 9:47 am

hangvosa đã viết:
hi ace A3. ku Nghĩa cứ chọn ngày chủ nhật đẹp zời để tâm sự, nhưng ai lại ở nhà ôm máy tính vào ngày chủ nhật đẹp zời bao jờ. Ko ng ta bảo là hâm đấy. keke, tớ thì tớ tâm sự vào ngày thứ ba mưa bão. Mà cũng chẳng bít tâm sự cái je nữa. Dạo này ko có đứa nào chém mình nên mình cũng chẳng bít chém thằng nào nữa. Thế nên lên đây để thách thức đây. Dương bop cứ rủ rê con cái nhà ng ta vào diễn đàn mà dạo này có thấy tăm hơi đâu đâu. Các đại ja A3 đâu hết roài?
Đứa nào gọi đại gia A3 đấy, có tao đây. Laughing Laughing
Admin
Admin
Admin

Một ngày mưa bão Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày mưa bão   Một ngày mưa bão EmptyWed Sep 15, 2010 11:29 am

Toppic đã bị khóa không thời hạn vì vừa lập nick lên đã chém
Đã lôi tên đại gia Dương ra để chửi bới rùi
Band nick

Nghĩa đâu chém chết nó cho anh
https://quantri.4umer.com
Sponsored content

Một ngày mưa bão Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một ngày mưa bão   Một ngày mưa bão Empty

Một ngày mưa bão
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Họp lớp 41a3 sau 1 năm chúng ta đi du lịch rừng Cúc Phương ????
» Nhật ký ngày 29/08/2010
» Hạ gục nàng sau 15 ngày bằng tin nhắn SMS
» Kỷ niệm 65 năm ngày Quốc Khánh nước CHXH CN Việt Nam.