Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngalx có mặt!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ngalx

ngalx

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! EmptyWed Sep 08, 2010 8:56 pm

Nghe diễn đàn lớp hoạt động lại, nhưng hôm nay mới vào đăng ký tên tuổi, điểm danh được. Đọc qua thì các chủ đề chỉ thấy chú Bop và chú Nghĩa chửi nhau om tỏi cả lên, không biết mấy đứa lớp mình đâu hết mà không lên đây đăng ký, theo tớ thì phải có chương trình để PR cho trang web, kiểu như làm thương hiệu ấy, cái này thì có vẻ là sở trường của nghiavcu - đề nghị chú nghĩa cho ý kiến nhé, cần bao nhiêu kinh phí vụ này đã có a lo.. Razz
Diễn đàn hoạt động lại thật vui, có 1 nơi để anh em trong lớp chia sẻ thông tin. Một năm ra trường rồi, anh em nào cũng đã có việc làm, cũng đã nếm mùi kiếm tiền nó vui, khổ ra sao. Dẫu còn nhiều khó khăn phía trước, còn nhiều anh em chưa tìm được công việc ưng ý, con đường làm giàu còn gian nan... nhưng hy vọng mọi người đều nỗ lực hết mình và cán đích thành công.
Một năm ra trường, cũng là một năm anh em lăn lộn với cơm áo gạo tiền, vất vả, khó khăn, nên cũng chưa có dịp họp được lớp, chắc phải đợi anh em ổn định về công việc và kinh tế chút, lúc đó họp lớp mới vui trọn vẹn được, nhưng anh em luôn giữ liên lạc nhé, đời còn dài và còn nhiều dịp để hội ngộ.
Đọc nhật ký của nghia-vcu, thấy nó phải uống rượu với cơm rang, và dưa xào... nghe mà đau xót, thấy lucaxino - Xuân Hòa đang chịu cái rét thấu da thịt ở Cúc Phương mà không cầm đc lòng.. nhớ mấy thằng bạn quá. Và cả những Mr Vui, Kiều chó, tpkthai ...( Nghĩa lúc nào uống rượu thiếu mồi thì gọi ngalx nhé!)
Hy vọng diễn đàn sẽ ngày càng được anh em biết đến, Chúc anh em mạnh khỏe, làm việc tốt!

Chào thân ái và quyết thắng!
ngalx 098.22.66.860
DuongBop

DuongBop

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! EmptyThu Sep 09, 2010 4:46 am

Nga lầu xanh đã quay trở lại
Chúng ta cho Nga Lầu Xanh 1 tràng vỗ tay nào
Diễn dàn hoạt động từ từ Nga à
Theo cậu lên PR kiểu j
tớ có mấy kiểu nhưng chưa dám nói vì kinh phí cao lắm
Nga làm nhà tài trợ chính ko
ngalx

ngalx

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! EmptyThu Sep 09, 2010 7:48 pm

Ok, có cách nào PR thì bạn Bớp cứ nói, cho tớ cái banner ở trên trang đầu, cạnh chữ " Diễn đàn sinh viên khoa 41A" ấy, trên đó ghi rõ là : " ngalx - Đơn vị tài trợ chính thức " hoặc câu gì đó hay hơn cũng được!
nghiavcu

nghiavcu

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! EmptyWed Sep 15, 2010 3:41 am

ngalx đã viết:
Ok, có cách nào PR thì bạn Bớp cứ nói, cho tớ cái banner ở trên trang đầu, cạnh chữ " Diễn đàn sinh viên khoa 41A" ấy, trên đó ghi rõ là : " ngalx - Đơn vị tài trợ chính thức " hoặc câu gì đó hay hơn cũng được!
Tao thấy 2 thằng mày làm thương hiệu được đấy. Chúng mày bàn chuyện làm PR cho diễn đàn mà tao thấy toàn PR cho chúng mày thôi. Chưa j thằng Nga lầu xanh đã đòi banner tên nó rùi.
http://http//:nhatquangsteel.com.vn
tpkthai

tpkthai

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! EmptyWed Sep 15, 2010 10:00 am

DuongBop đã viết:
Nga lầu xanh đã quay trở lại
Chúng ta cho Nga Lầu Xanh 1 tràng vỗ tay nào
Diễn dàn hoạt động từ từ Nga à
Theo cậu lên PR kiểu j
tớ có mấy kiểu nhưng chưa dám nói vì kinh phí cao lắm
Nga làm nhà tài trợ chính ko

cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Thằng này hỏi lạ nhỉ? Đã có nhà tài trợ Nga Làm Xếp ở đây rồi còn phải hỏi.
Kinh phí không phải lo, cứ PR đi, chi phí bao nhiêu nhà tài trợ lo rồi.
Anh nói thế không biết có được không chú Nga nhỉ??? afro afro
ngalx

ngalx

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! EmptyThu Sep 16, 2010 7:49 am

Nói như bác Thái mới đúng là người hiểu biết, vợ con rồi có khác, chứ như thằng ku Nghia kia, ất ơ, thì e không buồn nói lại.hehe. Chú Nghĩa học hỏi nhé! Yên tâm là quả tài trợ này không thiếu người nhận, hôm trước thằng Bớp nó bảo để nguyên cho nó làm, sau đó nó sẽ lấy cái Banner như sau: "Bớp - Nhà tài trợ vàng".
Sponsored content

Ngalx có mặt! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngalx có mặt!   Ngalx có mặt! Empty

Ngalx có mặt!
Trang 1 trong tổng số 1 trang