Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tpkthai

tpkthai

Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!    Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!  EmptyThu Sep 02, 2010 11:25 pm

Mình có ý kiến là các bạn khi đăng ký diễn đàn nên sử dụng tên thật của mình để các thành viên khác biết được. Đây là diễn đàn tạo ra để có thể dùng chung cho cả khối 41A, để tiện liện lạc giữa các bạn khác lớp mình nghĩ nên dùng tên thật.
ngalx

ngalx

Bài gửiTiêu đề: Re: Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!    Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!  EmptySun Sep 19, 2010 10:17 pm

Ý của bác Thái chính xác. Theo tớ cái tên để khẳng định mình, không việc gì phải dùng tên khác làm nick, chỉ có những thành viên có ý đồ mờ ám mới dùng nick với tên khác để thiên hạ không biết mình là ai, cụ thể như lucaxino - tức Xuân Hòa. Very Happy .
tpkthai

tpkthai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!    Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!  EmptyMon Sep 20, 2010 11:12 am

ngalx đã viết:
Ý của bác Thái chính xác. Theo tớ cái tên để khẳng định mình, không việc gì phải dùng tên khác làm nick, chỉ có những thành viên có ý đồ mờ ám mới dùng nick với tên khác để thiên hạ không biết mình là ai, cụ thể như lucaxino - tức Xuân Hòa. Very Happy .
Hòa ơi mày làm gì mà thằng Nga nó bảo có ý đồ mờ ám thế nhỉ???
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!    Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!  EmptyMon Oct 18, 2010 1:55 am

Chấp gì cái thằng Nga ất ơ ấy làm gì cho mệt hả bác. Theo Anh thì cái tên cũng quan trọng đó, nhưng quan trọng hơn là đăng nhiều bài, nội dung ý nghĩa, ít Spam là ổn. ko như cái thằng Nga đường đường là lớp trưởng mà đến tận gần đây mới gia nhập diễn đàn, vào diễn đàn toàn nói linh ta linh tinh thôi.
http://cucphuongresort.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!    Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!  Empty

Thống nhất tên dùng trong diễn đàn!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Góp Ý xây dựng diễn đàn
» Nội Quy Diễn đàn Cựu Sinh Viên K41 Khoa Quản Trị Doanh Nghiệp Đại Học Thương Mại
» Nội Quy Diễn đàn Cựu Sinh Viên K41 Khoa Quản Trị Doanh Nghiệp Đại Học Thương Mại
» Nhật ký online
» Nhật ký ngày 29/08/2010