Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ai làm cô giáo cùng tớ không?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
TLX

TLX

Ai làm cô giáo cùng tớ không? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptyFri Aug 27, 2010 3:07 am

Ra trường ai cũng muốn làm những nghề hot, nghề kiếm ra nhiều xiền, như BĐS, ngân hàng, hay ít ra cũng là NVKD của một hãng nào đó. Chắc ít ai chọn nghề giáo như tớ, nhỉ!
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptyFri Aug 27, 2010 7:10 pm

Nghề giáo cũng hay chứ X, con gái làm nghề giáo viên thì quá tuyệt vời rồi, đó là tiêu điểm để cánh đàn ông Kinh doanh nhắm vào đó. X ở lại dạy ở trường mình ah, Dạy bên khoa nào vậy?
http://cucphuongresort.vn
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptyFri Aug 27, 2010 11:22 pm

Không, tớ đâu có đủ tiêu chuẩn dạy trường mình Surprised Surprised
Mọi người cứ an ủi thế thôi, chứ ít người thích nghề này lắm. Ban đầu tớ cũng thế, nhưng chắc là cũng phải thích nghi dần thôi. Mục tiêu trước mắt của tớ là... không để sinh viên bắt nạt Evil or Very Mad
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptySat Aug 28, 2010 1:16 am

Cái phần đấu trước mắt của X thật đáng hoan nghênh nhỉ? Cố gắng lên nhé! Nghe nói thời xưa X hay bắt nạt thầy giáo lắm mà, chắc bây h sợ ạ!
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptySat Aug 28, 2010 5:12 am

Oan quá, gan tớ cóc tía lắm, sao dám bắt nạt thầy giáo chứ, nhất là thầy nào... manly thì lại càng không geek Nhưng "phá phách" thì cũng có một chút. Giờ nghĩ lại thấy mình... hiếu động hơn mức cần thiết một tí. Mong là sinh viên thương tình mình nhỏ con mà bớt bắt nạt! lol!
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptySat Aug 28, 2010 5:17 am

Ư chắc là thông tin sai lệch, Cô giáo Xuân nhỏ nhắn ạ! Cũng không nhỏ lắm đâu, cô giáo Xuân vui tính thế chắc chẳng có trò nào bắt nạt đâu, bây h tớ muốn làm thầy giáo có được không hả X? thủ tục và chi phí như thế nào? Nghe cũng khó nhỉ? đừng bảo là thi lại trường sư phạm đó nha!
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptySat Aug 28, 2010 5:45 am

H làm thổ dân Cúc Phương chán rồi hay sao mà muốn làm thầy giáo? Thủ tục thì cũng ko có gì (mà tùy trường thôi), còn chi phí thì tớ ko biết, H đang muốn hỏi chi phí nào đây? Với tớ thì chi phí cơ hội cho quyết định này hơi lớn, cũng tiêng tiếc, nhưng quyết mất rồi. Không biết đi dạy học có khó như ngồi dưới vừa nghe giảng vừa buôn dưa lê ko nhỉ?
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptyMon Aug 30, 2010 7:15 am

Chán đến tận cổ rồi, đây toàn đàn Ông thôi vui thì vui nhưng vui kiểu nhanh chán X ah. hehe. Có thêm thổ dân nữ nữa thì đẹp nhất rồi không còn gì phải bàn nữa!. Thời xưa tớ gia đi làm gia sư từ lúc còn học cấp III đấy. Nên kinh nghiệm giảng dạy cũng nhiều lắm.
Embarassed Embarassed Rolling Eyes Rolling Eyes Chúc cả nhà luôn vui vẻ
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptyTue Aug 31, 2010 12:01 am

đứa em mình đi gia sư
dạy 2 đứa trong 2h nó chơi 250k
không đỡ đc
tuần nó dạy 3 bữa tháng dạy đều nó kiếm hơn tháng lương của mình
mà nó còn dạy 2 lớp

hay giờ mình đi gia sư nhỉ
https://quantri.4umer.com
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? EmptyTue Aug 31, 2010 2:11 am

Admin đã viết:
hay giờ mình đi gia sư nhỉ
quan trọng là gia sư cái gì nữa, hehe.
Hồi còn đi học tớ cũng gia sư mấy năm, nhưng cao nhất cũng chỉ 70k/buổi/2 tiếng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai làm cô giáo cùng tớ không?   Ai làm cô giáo cùng tớ không? Empty

Ai làm cô giáo cùng tớ không?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điểm danh những người làm Bất Động Sản
» Nhật ký online
» Làm giàu nhờ đại lễ 1000 năm TL-HN
» Ai còn ảnh chụp lớp mình hổi đi học không?
» Lịch ăn chơi sau khi lấy VB2