Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thư góp ý của bạn Phương 41Ax

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thư góp ý của bạn Phương  41Ax Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư góp ý của bạn Phương 41Ax   Thư góp ý của bạn Phương  41Ax EmptyThu Aug 26, 2010 7:13 am

Lần đầu tiên được nhận mail góp ý của một thành viên mình cảm thấy rất vui
Mình cảm ơn Phương rất nhiều. Mình sẽ cố gắng làm để diễn đàn tốt hơn
Mình xin trích dẫn tin gửi của Phương

Chào các bạn! Mình la thanh vien cũ của lớp 41A ! Hôm nay được biết đễn diễn đàn này, thật vui vì một thành viên nào đó củato A3 đã rất nhớ đến Khoa quản trị doanh nghiệp của chúng ta, và muốn gắn kết chúng ta lại, không chỉ là những bạno 41A mà còn nhiều thành viên khác nữa! Rất vui đã được gặp lại các bạn!
Mình nghĩ chúng ta cần chuyển địa chỉopractic website này đến các bạno để mọi ng biết đến và chi sẻ thông tin, ngoài ra rất mong các bạn chủch diễn đàn góp phần tích cực xây dựng diễn đàn hay hơn, nhiều thông tin hơn và có nhiều thành viên hơn!
Thân ái và chúc các bạno thành công!

Sender email address: phuongbep.smile@gmail.com

Một lần nữa mình mong sẽ nhận được nhiều lời góp ý hơn nữa. Đó là động lực tinh thần để cho BQT làm tốt hơn nữa
To Phương : Bạn chưa lập nick đâu đấy nhé. Vào lập nich và cùng xây dựng nha
Mình xin khẳng định một người thì không bao giờ có thể xây dựng được xây dựng tốt được, mà hơn nữa giờ ai cũng đi làm rùi thời gian bị hạn chế rất nhiều. Thế nên mình mong muốn sẽ thành lập được một nhóm khoảng 5-6 người am hiểu về kỹ thuật làm diễn đàn ( Cái này mình đang rất yếu ).
Khi nào nhóm Kỹ Thuật khá khá thì sẽ tổ chức offline Bạn nào có khả năng thì pm mình nhé.

Thân Gửi
BQT
https://quantri.4umer.com

Thư góp ý của bạn Phương 41Ax
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Họp lớp 41a3 sau 1 năm chúng ta đi du lịch rừng Cúc Phương ????