Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Vui

Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu Empty
Bài gửiTiêu đề: Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu   Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu EmptyThu Aug 26, 2010 2:51 am

Dear All !
Lâu lâu rùi ACE lớp k41A3 không gặp nhau rùi, ACE mình đã ra trường và đi làm được một năm rùi, không biết mọi người làm ăn thế nào, vợ(chồng) con ra sao nhỉ. có khi ai đó cưới nhau, có mấy đứa con mà hok ai bit nhỉ(!!!), có khi anh em phải ngồi với nhau làm bữa chó ngoại nhỉ ( thịt chó campuchia), mọi người đồng ý thì "ới" lên cái để anh em bit nha!

Thanks and BRGS,
---------------------------------
Vui, Nguyen Huu (Mr)
Project Officer
Mobile: 84.987 606 889
---------------------------------
HB Natural Stone Co., Ltd
Tel: 84.4.35625675 ext 16
Fax: 84.4.35625649
Add: 462 Lang Street, Dong Da District, Hanoi, Vietnam
Email: Vuinguyenbn@gmail.com
Website: http://hbstone.com.vn
-----------------------------------
CREATING HISTORY TOGETHER

lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu   Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu EmptyThu Aug 26, 2010 9:09 am

Cho bác vui làm tổ trưởng vụ này nhé, gì chứ nhậu nhẹt là em khoái lắm. Hô hào thì phải làm được chứ, hình như Bác Vui làm công ty ngoại thì phải, đọc toàn tiếng anh ah!
http://cucphuongresort.vn
ankhanhlinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu   Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu EmptyMon Aug 30, 2010 9:14 pm

bac vui jo nghe ve manh mom hon truoc nhieu day nhi, dung la di lam roi co khac????
kieuhx

kieuhx

Bài gửiTiêu đề: Re: Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu   Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu EmptyTue Nov 09, 2010 9:32 pm

Ạc ghê ghê, Vui giờ thành người ngoại rùi à, toàn sài hàng ngoại thế thì anh em bò sau sao kịp được hả.Đi từ từ thôi nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu   Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu Empty

Họp lớp sau 1 năm anh em ra trường và chiến đấu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trường ĐHTM thông báo tuyển chuyên viên