Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lịch lấy bằng 2 - kế toán

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Hồng Phạm

Lịch lấy bằng 2 - kế toán Empty
Bài gửiTiêu đề: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyWed Aug 25, 2010 2:30 am

Các bạn có bạn nào biết bao giờ được lấy bằng 2 kế toán ko? Chia sẻ với mọi người nhé
Theo thông tin mình được biết thì khoảng giữa tháng 9 mới đc lấy bằng 2 kế toán cơ.
Nhiều bạn đợi cái bằng này để đi làm mà mãi chẳng có.
Bạn nào biết thì thông tin cho mọi người nhé!
thanks các bạn!
DuongBop

DuongBop

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyWed Aug 25, 2010 2:42 am

BỘ GIÁO DỤC & ĐÀO TẠO
TRƯỜNG ĐẠI HỌC THƯƠNG MẠI
---------------------------
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
----------------------------
Hà Nội, ngày 23 tháng 8 năm 2010

THÔNG BÁO
(V/v tổ chức lễ bế giảng và phát bằng cho
sinh viên Song bằng K12 & liên thông trình độ đại học K4)

Trường Đại học Thương mại tổ chức lễ bế giảng và phát Bằng tốt nghiệp cho sinh viên song bằng khóa 12 và Liên thông trình độ đại học khoá 4 vào thời gian và địa điểm theo lịch sau:
Đối tượng Ngày Thời gian Địa điểm
Liên thông K 4.HQ5 24/9/2010 Sáng Trường cao đẳng kinh tế kỹ thuật Thương mại
Song Bằng K12G,H,I,K,M,N 25/9/2010 Chiều H1
Liên thông K4.HK1A,B,C,D 26/9/2010 Sáng H1
Liên thông K4.HQ1A,B,HMQ 26/9/2010 Chiều H1
Buổi sáng : Từ 08h00’
Buổi chiều : Từ 14h00’
Yêu cầu các sinh viên đã tốt nghiệp có mặt đầy đủ, đúng giờ theo lịch thời gian trên để tham dự lễ bế giảng và phát Bằng tốt nghiệp theo đúng kế hoạch của nhà trường.

KT.HIỆU TRƯỞNG
PHÓ HIỆU TRƯỞNG

(Đã ký)

PGS.TS Nguyễn Hoàng Long
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyWed Aug 25, 2010 10:38 pm

Thèm học quá
http://cucphuongresort.vn
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyThu Aug 26, 2010 7:07 am

lucaxino đã viết:
Thèm học quá
Hehe, thèm học thì thi cái gì đó mà đi học đi. Tớ cũng thèm học giống cậu... Shocked
DuongBop

DuongBop

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyThu Aug 26, 2010 9:48 am

TLX đã viết:
lucaxino đã viết:
Thèm học quá
Hehe, thèm học thì thi cái gì đó mà đi học đi. Tớ cũng thèm học giống cậu... Shocked

Ngồi nghĩ thì thèm đó
Học xong cái VB2 sướng hết cả người. vừa đi hok vừa đi làm chuối ko tả đc
Đó chẳng qua là cái cảm giác nhớ đi học, muốn trà đá - bia rượu thui

Giờ cho đi hok đc 2 hôm chắc ngồi khóc tiếng mán luôn ý
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyThu Aug 26, 2010 9:56 am

TLX là bạn nào đấy nhỉ? Có sở thích giống mình rồi, ra trường bạn bè được đi học này học nọ, học VB 2, mình ra trường phải bươn chải kiếm sống muốn học cũng chẳng được học nên thèm học thôi. Vô học rồi!
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyThu Aug 26, 2010 6:46 pm

lucaxino đã viết:
TLX là bạn nào đấy nhỉ? Có sở thích giống mình rồi, ra trường bạn bè được đi học này học nọ, học VB 2, mình ra trường phải bươn chải kiếm sống muốn học cũng chẳng được học nên thèm học thôi. Vô học rồi!
Tớ học A2. Cậu đi làm ở đâu rồi? Mà cậu học A nào thế? Cố gắng lên, tuổi trẻ xông pha mà, chịu khó vất vả bây giờ về sau khỏi hối tiếc, ít ra thì cậu cũng đã tốt nghiệp đại học rồi mà. Giờ không có cơ hội thì sau này tìm kiếm cơ hội khác (nếu sau này cậu vẫn còn muốn học), hoặc không thì trao cơ hội đó cho con cháu mình cũng được Laughing Laughing
Good luck!
DuongBop

DuongBop

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyThu Aug 26, 2010 8:14 pm

TLX đã viết:
lucaxino đã viết:
Tớ học A2. Cậu đi làm ở đâu rồi? Mà cậu học A nào thế? Cố gắng lên, tuổi trẻ xông pha mà, chịu khó vất vả bây giờ về sau khỏi hối tiếc, ít ra thì cậu cũng đã tốt nghiệp đại học rồi mà. Giờ không có cơ hội thì sau này tìm kiếm cơ hội khác (nếu sau này cậu vẫn còn muốn học), hoặc không thì trao cơ hội đó cho con cháu mình cũng được Laughing Laughing
Good luck!
Riêng cái tên Lucaxino nghe nó đã loằng ngoằng rùi. Cái tên đã thèm rượu bia rùi
Bác TLX tên j ý nhờ. Nghe chừng ai ai cũng thèm bia rượu ( Riêng mình hơi thèm )
Thế thì hôm nào anh em gặp nhau giao lưu cái nhờ
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyThu Aug 26, 2010 9:38 pm

Mình bây h phiêu bạt khắp nơi bạn ạ! Bạn có việc chi làm giới thiệu cho tớ với. Mình nhận ra U là ai rồi Bạn là Trần Lệ Xuân - Làm cùng đề tài luận văn đấy nha. Hehe
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyFri Aug 27, 2010 12:20 am

lucaxino đã viết:
Mình bây h phiêu bạt khắp nơi bạn ạ! Bạn có việc chi làm giới thiệu cho tớ với. Mình nhận ra U là ai rồi Bạn là Trần Lệ Xuân - Làm cùng đề tài luận văn đấy nha. Hehe
Tưởng giấu được thế mà bị cậu phát hiện ra Very Happy Nhưng tớ thì chưa nhận ra cậu là ai đâu Cool (sorry nha).
Cậu sướng thế còn gì, được đi phiêu bạt khắp nơi, chỗ nào cũng biết. Tớ thì chỉ ở nhà thôi, đâu được đi nhiều như cậu What a Face
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyFri Aug 27, 2010 7:07 pm

Ông trời phú cho tớ sướng được cái này thì lấy đi của tớ cái khác Crying or Very sad Crying or Very sad bù trừ mà. Hình như là X lấy chồng rồi ah. Thời xưa có nhiều bạn A3 hâm mộ X lắm VD: Nghĩa, A.Dương... a cả thằng Ngalx nữa
DuongBop

DuongBop

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyFri Aug 27, 2010 10:04 pm

lucaxino đã viết:
Ông trời phú cho tớ sướng được cái này thì lấy đi của tớ cái khác Crying or Very sad Crying or Very sad bù trừ mà. Hình như là X lấy chồng rồi ah. Thời xưa có nhiều bạn A3 hâm mộ X lắm VD: Nghĩa, A.Dương... a cả thằng Ngalx nữa

Thằng này đểu thật
Cho vatar lên đi. mày định ẩn thân đến bao giờ. Xuân ơi thằng Hòa lớp tớ đó. Mún xem mẹt nó chạy zô mục ảnh ý

affraid Nói nhỏ nha : Ngày đó tớ cũng ......thật đó nhưng mải hok quá nên hem có dám
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyFri Aug 27, 2010 11:19 pm

lucaxino đã viết:
Ui cha, bạn nào đưa tin tớ lấy chồng rồi thế? Idea I'm alone, 100%, hehe.
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 1:13 am

Thật k nhỉ? X ơi liệu mấy anh chàng A3 có cơ hội không nhỉ? nghĩ đi nghĩ lại thì cũng nhiều tuổi rồi nhỉ? hehe
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 5:08 am

lucaxino đã viết:
Thật k nhỉ? X ơi liệu mấy anh chàng A3 có cơ hội không nhỉ? nghĩ đi nghĩ lại thì cũng nhiều tuổi rồi nhỉ? hehe
Nhầm chủ đề mất rồi. Đây là "Lịch lấy bằng 2 - kế toán" cơ mà.
Mong đến ngày lấy bằng quá, gặp mọi người tha hồ 888... Twisted Evil
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 5:34 am

Liệu hôm lấy bằng mọi người có liên hoan không, tui không học nhưg cho tui vui ké tý với hây. mà 3 con 8 + ba dấu chấm nó ý nghĩa như thế nào vậy cô giáo X ơi.
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 5:39 am

afro Có gì đâu, gặp nhau thì chỉ có buôn chuyện thôi. Lớp VB2 cũng không được thân như học bằng 1 lắm đâu, nhưng biết đâu nhờ forum này mà mọi người lại thân nhau hơn, đến ngày lấy bằng lại đi liên hoan thì sao. Nếu mà có thế thì mời cậu tham gia cùng luôn, dù sao thì tiền thân của 12G cũng là K41 mà.
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 7:15 am

Nếu mà có thể? nghĩa là sao? mọi điều đều có thể mà! nếu X mời thì mình đi liền à. Nhưng đi cùng thì đừng bặt nạt đó nha. Lâu lắm rồi cũng không về trường, không biết trường mình bây h thế nào rồi nhỉ? có lần rủ thằng bạn là ra cổng trường uống trà đá nó lắc đầu, bây giờ ai lại ngồi như thế nữa! nghĩ mà thấy mình cổ hủ quá. hehe nhưng cái cảm giác ngồi trà đá ven cổng trường cũng vui chứ nhỉ?. không biết bây h một cốc bao nhiêu tiền, hôm nào về nếu gặp bạn X nếu có cơ hội sẽ chiêu đãi bạn X 30k trà đá, hoặc nhân trần luôn Razz Razz
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 7:24 am

Vậy chắc tớ phải để dành từ hôm nay không uống nước hay cái gì đó tương tự như thế, 30k chứ có phải ít đâu. Lịch lấy bằng là chiều thứ 7, 25/9. H có đi từ Cúc Phương ra được ko?
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 7:33 am

Cũng đang làm lịch nghỉ xin Xếp cuối tuần sau về HN gặp bạn bè tý đây, chắc hôm ấy tổ chức to lăm đây, hiện tại chắc X cũng đang ở HN nhỉ? hôm nào rãnh hoặc đi chơi thì có cơ hội mời xuống Cúc Phương chơi http://cucphuongresort.vn/index.html Tớ sẽ làm thổ dân dẫn bạn vào rừng chơi.
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 7:36 am

Chà, tớ chưa đi Cúc Phương bao giờ, cũng thích đi lắm. Nhớ là nhận làm thổ dân đưa tớ vào rừng rồi đấy nhé. Tớ về quê làm việc được 2 tháng rồi, thế nên mới mong đến ngày lấy bằng để gặp gỡ mọi người chứ.
lucaxino

lucaxino

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptySat Aug 28, 2010 8:26 am

Quê u ở mô? đến từ góc phố dịu dàng thì chịu luôn roài, chẳng biết ở đâu cả!. Oke nếu X xuống tớ sẽ làm thổ dân đưa X đi tham quan rừng CP, mà rủ đi săn luôn ấy chứ. Có nhiều cái hay lắm
TLX

TLX

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán EmptyTue Aug 31, 2010 6:54 am

lucaxino đã viết:
Quê u ở mô? đến từ góc phố dịu dàng thì chịu luôn roài, chẳng biết ở đâu cả!. Oke nếu X xuống tớ sẽ làm thổ dân đưa X đi tham quan rừng CP, mà rủ đi săn luôn ấy chứ. Có nhiều cái hay lắm
Không biết có những gì mà quảng cáo nhiều thế. Quê tớ cách quê H nửa nghìn km cơ, cũng có rừng núi như chỗ H đang làm đấy!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lịch lấy bằng 2 - kế toán   Lịch lấy bằng 2 - kế toán Empty

Lịch lấy bằng 2 - kế toán
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đứa nào đưa ra ý tưởng đi du lịch đấy?NÓI MAU!
» Lịch ăn chơi sau khi lấy VB2
» Hạ gục nàng sau 15 ngày bằng tin nhắn SMS
» Chuyên Thiết kế shop bán hàng, shop thời trang, shop quần áo ... !
» Họp lớp 41a3 sau 1 năm chúng ta đi du lịch rừng Cúc Phương ????